Telangana Lok Sabha Results 2019

జహీరాబాద్
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 బి.బి.పాటిల్‌  WON  6166 TRS
2 మదన మోహనరావు INC
3 బాణాల లక్ష్మారెడ్డి BJP
మెదక్
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 కొత్త ప్రభాకర్ రెడ్డి WON 316427 TRS
2 గాలి అనిల్‌కుమార్ INC
3 రఘునందన్ రావు BJP
పెద్దపల్లి (ఎస్సీ)
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 వెంకటేశ్ నేతకాని  WON 95180 TRS
2 ఎ.చంద్రశేఖర్ INC
3 ఎస్.కుమార్ BJP
హైదరాబాద్
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 పుస్తె శ్రీకాంత్ TRS
2 ఫిరోజ్‌ఖాన్ INC
3 అసదుద్దీన్ ఒవైసీ  WON  273956 MIM
నిజామాబాద్
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 కె.కవిత TRS
2 మధుయాస్కి గౌడ్ INC
3 ధర్మపురి అర్వింద్  WON  69732 BJP
మహబూబ్‌నగర్
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 మన్నె శ్రీనివాసరెడ్డి WON  77829 TRS
2 చల్లా వంశీచంద్‌రెడ్డి INC
3 డీకే అరుణ BJP
సికింద్రాబాద్
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 తలసాని సాయికిరణ్ TRS
2 అంజన్‌కుమార్ యాదవ్ INC
3 కిషన్‌రెడ్డి WON  62121 BJP
మల్కాజ్‌గిరి
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 రాజశేఖర్ రెడ్డి TRS
2 రేవంత్ రెడ్డి WON  10422 INC
3 రామచంద్రరావు BJP
చేవెళ్ల
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 గడ్డం రంజిత్ రెడ్డి WON  11676 TRS
2 కొండా విశ్వేశ్వర్ రెడ్డి INC
3 జనార్దన్ రెడ్డి BJP
వరంగల్ (ఎస్సీ)
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 పసునూరి దయాకర్ WON 350298 TRS
2 దొమ్మాటి సాంబయ్య INC
3 చింతా సాంబమూర్తి BJP
నల్గొండ
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 వేమిరెడ్డి నర్సింహారెడ్డి TRS
2 ఎన్.ఉత్తమ్ కుమార్ రెడ్డి WON  25682 INC
3 జి.జితేంద్ర కుమార్ BJP
నాగర్ కర్నూల్ (ఎస్సీ)
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 పి.రాములు  WON  189748 TRS
2 మల్లు రవి INC
3 బంగారు శ్రుతి BJP
ఖమ్మం
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 నామా నాగేశ్వరరావు  WON  168062 TRS
2 రేణుకా చౌదరి INC
3 వాసుదేవరావు BJP
ఆదిలాబాద్ (ఎస్టీ)
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 గోడెం నగేశ్ TRS
2 రమేష్ రాథోడ్ INC
3 సోయం బాబురావు  WON  58493 BJP
మహబూబాబాద్ (ఎస్టీ)
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 మాలోతు కవిత  WON  146663 TRS
2 పి.బలరాం నాయక్ INC
3 హుస్సేన్ నాయక్ BJP
భువనగిరి
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 బూర నర్సయ్య గౌడ్ TRS
2 కోమటిరెడ్డి వెంకటరెడ్డి WON  4596 INC
3 పి.వి.శ్యాంసుందర్ BJP
కరీంనగర్
అభ్యర్ది పేరు Result మెజారిటీ పార్టీ పేరు
1 బి.వినోద్ కుమార్ TRS
2 పొన్నం ప్రభాకర్ INC
3 బండి సంజయ్ WON  89508 BJP

Latest Updates